อบรมเชิงปฏิบัติการ GHA®️ COVID-19 certification for Medical Travel Program
ดร.บรรเจิด ฉัตรไพฑูรย์ ประธานบริหาร, ทพญ.วารุณี ฉัตรไพฑูรย์ รองประธานฯ และ ดร.อรุณี ฉัตรไพฑูรย์ รองประธานฯ/ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเอกอุดร กล่าวเปิดการอบรม และให้เกียรติถ่ายภาพร่วมกับคณะแพทย์ พนักงานโรงพยาบาลเอกอุดร และคณะวิทยากร ในการอบรมเชิงปฏิบัติการ GHA COVID-19 certification for Medical Travel Program เพื่อพัฒนา และสร้างความเชื่อมั่นต่อระบบบริการนักเดินทางทางการแพทย์ เมื่อวันที่ 6 สิงหาคม 2563 ณ โรงพยาบาลเอกอุดร ทั้งนี้โรงพยาบาลเอกอุดรได้รับการรับรอง JCI จากสหรัฐอเมริกามาแล้ว
Recent Posts
![โรงพยาบาลเอกอุดรได้รับรางวัลเชิดชูเกียรติ สถานประกอบกิจการดีเด่นด้านแรงงานสัมพันธ์และสวัสดิการแรงงาน 5 ปีติดต่อกัน โรงพยาบาลเอกอุดรได้รับรางวัลเชิดชูเกียรติ สถานประกอบกิจการดีเด่นด้านแรงงานสัมพันธ์และสวัสดิการแรงงาน 5 ปีติดต่อกัน](file_upload/t_15774601031499881959.jpg)
![โครงการส่งเสริมการประสานความร่วมมือด้านการยุติธรรมของหน่วยงานในกระบวนการยุติธรรม ประจําปีงบประมาณ พ.ศ.2566 โครงการส่งเสริมการประสานความร่วมมือด้านการยุติธรรมของหน่วยงานในกระบวนการยุติธรรม ประจําปีงบประมาณ พ.ศ.2566](file_upload/t_16886425602014077604.jpg)