รับรางวัลเชิดชูเกียรติ
![](https://www.aekudon.com/file_upload/images/news/S__26451982.jpg)
![](https://www.aekudon.com/file_upload/images/news/S__26451984.jpg)
ดร.อรุณี ฉัตรไพฑูรย์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเอกอุดร รับรางวัลเชิดชูเกียรติสถานประกอบกิจการดีเด่นด้านแรงงานสัมพันธ์และสวัสดิการแรงงาน 5ปีติดต่อกัน (พ.ศ.2559 - 2563) รางวัลระดับประเทศและรางวัลสถานประกอบกิจการต้นแบบดีเด่นด้านความปลอดภัย อาชีวอนามัย และสภาพแวดล้อม โดยมีท่านนพดล มามาก ปลัดจังหวัดจังหวัดอุดรธานีเป็นตัวแทนมอบ 22 ธันวาคม 2563 ณ โรงแรมประจักษ์ตรา ดีไซน์ โฮเต็ล
![](https://www.aekudon.com/file_upload/images/news/S__26451988.jpg)
![](https://www.aekudon.com/file_upload/images/news/S__26451985.jpg)
![](https://www.aekudon.com/file_upload/images/news/S__26451989.jpg)
![](https://www.aekudon.com/file_upload/images/news/S__26451991.jpg)