เยี่ยมชมระบบบริหารโรงพยาบาลเอกอุดร
เยี่ยมชมระบบบริหาร
น.พ.ชัชวาล หมั่นพลศรี ผู้อำนวยการแพทย์โรงพยาบาลเอกอุดร (คนที่ 5 จากซ้าย) และคณะ มอบของที่ระลึกแด่
Dr.Hayley Clifford Attache’ doctor at Australian Embassy Clinic in Laos (คนที่ 5 จากขวาและคณะ)
เนื่องในโอกาส เยี่ยมชมระบบบริหารโรงพยาบาลเอกอุดร เมื่อวันที่ 14 สิงหาคม 2561 ณ ห้องประชุมใหญ่ชั้น 4 โรงพยาบาลเอกอุดร
Recent Posts
ร่วมบันทึกเทปโทรทัศน์ถวายพระพรเนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา สมเด็จพระนางเจ้าสุทิดาพัชรสุธาพิมลลักษณ พระบรมราชินี
ศาลแรงงานภาค 4 จัดโครงการรักษ์ศาลสีขาว ศาลแรงงานภาค 4 รวมใจปันโลหิตต่อชีวิตให้เพื่อนมนุษย์ ณ โรงพยาบาลค่ายประจักษ์ศิลปาคม อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี