รับโล่ประกาศเกียรติคุณหน่วยงานที่มีผลงานการปฏิบัติตามกฎหมายด้านสิ่งแวดล้อม ระดับทอง
![](https://aekudon.com/file_upload/images/news/IMG_8442-2.jpg)
![](https://aekudon.com/file_upload/images/IMG_8460-2.jpg)
![](https://aekudon.com/file_upload/images/news/S__24928338.jpg)
ดร.อรุณี ฉัตรไพฑูรย์ ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเอกอุดร รับโล่ประกาศเกียรติคุณหน่วยงานที่มีผลงานการปฏิบัติตามกฎหมายด้านสิ่งแวดล้อม ระดับทอง จาก รัฐมนตรีว่าการกระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม ณ ห้องประชุมศักดิ์สิทธิ์ ตรีเดช กรมควบคุมมลพิษ กระทรวงทรัพยากรธรรมชาติและสิ่งแวดล้อม เมื่อวันที่ 11 กันยายน 2563
.............................................
.............................................
![](https://aekudon.com/file_upload/images/news/S__24928337.jpg)
![](https://aekudon.com/file_upload/images/news/DSC_0892-1.jpg)