เยี่ยมชมระบบโรงพยาบาล และความร่วมมือด้านการให้บริการทางการแพทย์
ทพญ.วารุณี ฉัตรไพฑูรย์ รองประธานกรรมการแพทย์ (คนที่ 7 จากขวา), ดร.อรุณี ฉัตรไพฑูรย์ รองประธานกรรมการบริหาร/ผู้อำนวยการโรงพยาบาลเอกอุดร (คนที่ 8 จากขวา) และคณะ ร่วมถ่ายภาพและต้อนรับเรืออากาศเอกสมชาย ธนะสิทธิชัย ผู้อำนวยการโรงพยาบาลมะเร็งอุดรธานี และคณะ เนื่องในโอกาสเข้าเยี่ยมชมระบบบริหารโรงพยาบาล และความร่วมมือด้านการให้บริการทางการแพทย์ ณ โรงพยาบาลเอกอุดร เมื่อวันที่ 31 มกราคม 2567
Recent Posts
![อบรมหลักสูตร Helicopter Landing Officer (HLO) และความปลอดภัยด้านการบินของผู้ปฏิบัติงานกับเฮลิคอปเตอร์ทางการแพทย์ อบรมหลักสูตร Helicopter Landing Officer (HLO) และความปลอดภัยด้านการบินของผู้ปฏิบัติงานกับเฮลิคอปเตอร์ทางการแพทย์](file_upload/t_1700218746457908680.jpg)
![ศาลแรงงานภาค 4 จัดโครงการรักษ์ศาลสีขาว ศาลแรงงานภาค 4 รวมใจปันโลหิตต่อชีวิตให้เพื่อนมนุษย์ ณ โรงพยาบาลค่ายประจักษ์ศิลปาคม อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี ศาลแรงงานภาค 4 จัดโครงการรักษ์ศาลสีขาว ศาลแรงงานภาค 4 รวมใจปันโลหิตต่อชีวิตให้เพื่อนมนุษย์ ณ โรงพยาบาลค่ายประจักษ์ศิลปาคม อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี](file_upload/t_1680148085236730505.jpg)