คณะกรรมการศาลเจ้าปู่-ย่าอุดรธานี คณะสิงโต มังกร อวยพรตรุษจีน โรงพยาบาลเอกอุดร
วันชิวสี่ วันที่ 4 ของเทศกาลตรุษจีน เป็นวันรับเจ้า รับความเป็นศิริมงคล คณะกรรมการศาลเจ้าปู่-ย่าอุดรธานี คณะสิงโต มังกร อวยพรตรุษจีน โรงพยาบาลเอกอุดร ขอให้มีแต่ความโชคดี ตลอดปีตลอดไปเทอญ
“ชิวสี่” แบบ “New Normal”
![](https://aekudon.com/file_upload/images/news/2(2).jpg)
![](https://aekudon.com/file_upload/images/news/3(1).jpg)