มอบเงินสนับสนุนการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 “ดอกจาบ้านเชียงเกมส์”
ดร.อรุณี ฉัตรไพฑูรย์ (ชุดสีชมพู) มอบเงินสนับสนุนการแข่งขันกีฬามหาวิทยาลัยแห่งประเทศไทย ครั้งที่ 48 “ดอกจาบ้านเชียงเกมส์” ซึ่งจัดขึ้นในวันที่ 21-30 มกราคม 2566 ณ มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี โดยมี ผศ.ดร.คณิศรา ธัญสุนทรสกุล อธิการบดี มหาวิทยาลัยราชภัฏอุดรธานี และคณะ เป็นผู้รับมอบ เมื่อวันที่ 13 มกราคม 2566
Recent Posts
ศาลแรงงานภาค 4 จัดโครงการรักษ์ศาลสีขาว ศาลแรงงานภาค 4 รวมใจปันโลหิตต่อชีวิตให้เพื่อนมนุษย์ ณ โรงพยาบาลค่ายประจักษ์ศิลปาคม อำเภอเมืองอุดรธานี จังหวัดอุดรธานี
โรงพยาบาลเอกอุดรร่วมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณ และร่วมลงนามถวายพระพรแด่พระบาทสมเด็จพระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัวพระมหากษัตริย์รัชกาลที่ 10